JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU

Pemba
25 Machi, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya

uteuzi wa viongozi mbalimbali na kuwapangia vituo Mabalozi. Kwa mujibu wa taarifa

iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, uteuzi na kupangiwa

vituo Mabalozi ni kama ifuatavyo:-

il.

1ii.

iv.

Bi. Rachel Stephen Kasanda ameteuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya ya Masasi. Bi.
Kasanda anachukua nafasi ya Bw. Lauteri John Kanoni ambaye uteuzi wake
umetenguliwa;

Prof. Jafari Ramadhani Kideghesho ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya
Wadhamini ya Mfuko wa Uhifadhi wa Wanyamapori Tanzania;

CPA. Ashraph Yusuph Abdulkarim ameteuliwa kuwa Meneja Mkuu wa Shirika la
Masoko Kariakoo;

Balozi Hamad Khamis Hamad amepangiwa kuwa Balozi wa Tanzania nchini
Msumbiji; na

Balozi Mobhare Holmes Matinyi amepangiwa kuwa Balozi wa Tanzania nchini
Sweden.
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Sharifa B. Nyanga

Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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